KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN HÔM NAY: KET QUA BONG DA

LIVESCORE TRỰC TIẾP

công dụng bóng đá trực tuyến | 0 Trận ẩn |
*

LIVESCORE TRỰC TIẾP

công dụng bóng đá trực tuyến đường
*
*

GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTLHiệp 1
ARGB06:05 88" <5>Belgrano
1 - 1
Estudiantes BsAs<25>
-1/20-1COLA06:10 83" <19>Atl. Bucaramanga
3 - 1
Atl. Nacional<3>
-1/42-1
TIP VIP miễn phí
PARA06:15 76" <11>Tacuary FBC1
0 - 2
Libertad<3>
+1 1/40-0BRASP06:30 65" Botafogo/SP
1 - 0
Sao Bernardo/SP
-1/41-0BLVA06:30 61" Jorge Wilstermann
0 - 0
Inde. Petrolero
-3/40-0CHIB06:30 64" <12>Iquique
0 - 0
Temuco<4>
-1/40-0ECUA07:00HT<3>Independiente JT
0 - 0
Emelec<8>
-3/40-0CRCA07:00HT<12>Santos Guapiles
1 - 2
Cartagines<4>
-1/41-2ARGLC07:30 24" Argentinos Jun.

Bạn đang xem: Kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay: ket qua bong da

0 - 0
San Lorenzo
-1/2-ARGB07:30 25" <18>Temperley
0 - 0
Brown de Adrogue<10>
+0-x
MEXA08:00<4>Cruz Azul
vs
Santos Laguna<18>
-1/2-COLA08:15<15>America Cali
vs
Once Caldas<4>
-1/4-
Ngoại Hạng Anh
HQB11:30FT<2>Anyang
2 - 0
Chungnam Asan<9>
-1/21-0NHATB12:00FT<2>Yokohama FC
1 - 0
V-Varen Nagasaki<18>
+01-0-12:00FT<5>Renofa Yamaguchi
2 - 0
Blaublitz Akita<22>
+00-0-12:00FT<6>Thespa Kusatsu
0 - 0
Zweigen Kan.<14>
+1/40-0-12:00FT<21>Mito Hollyhock
2 - 3
Vegalta Sendai<1>
+01-1-12:00FT<4>Tokyo Verdy
3 - 0
Tochigi SC<11>
-1/42-0-12:00FT<3>Okayama
1 - 1
Tokushima Vortis<13>
+01-1-12:00FT<7>Machida Zelvia
1 - 0
Grulla Morioka<10>
-1/21-0x
HQA12:00FT<4>Gimcheon Sangmu
3 - 2
Pohang Steelers<7>
-1/42-1AUSW12:05FT<5>Perth GloryNữ
1 - 3
Sydney FCNữ<1>
+1 1/20-1AUSVPL13:00FT<5>St Albans Saints
2 - 1
Dandenong City<13>
+1/40-0NHATA13:00FT<1>Kashiwa Reysol
3 - 1
Yokohama FM<5>2
+3/41-1HQB14:00FT<5>Gwangju
2 - 0
Daejeon Hana Citizen<10>
+02-0-14:00FT<3>(T)Gyeongnam
3 - 2
Busan I"Park<8>1
+1/40-2HQA14:30FT<9>Daegu
1 - 1
Jeonbuk H.Motor<6>
+1/40-0AUSA14:45FT<11>Perth Glory
0 - 2
Western United<1>
+1/20-1AUTB16:30FT<15>Vorwarts Steyr
1 - 1
SKU Amstetten<3>
+1/21-0SINA16:30FT<1>Lion city Sailors
3 - 1
Hougang Utd<8>
1-1TNKA17:30FT<16>Giresunspor
3 - 1
Goztepe<17>
-1/41-0-17:30FT<18>Altay
3 - 2
Gaziantep B.B<12>
+02-2TNKB17:30FT<3>Bandirmaspor
1 - 0
Adanaspor<9>
-11-0-17:30FT<2>Umraniyespor
3 - 1
Samsunspor<7>
+01-0TBN318:00FTAtl. Sanluqueno
0 - 2
Algeciras
+00-2-18:00FTLinense
1 - 0
Atl. Baleares
+00-0-18:00FTS.S. Reyes
0 - 0
Deportivo
+1/20-0-18:00FTCD Calahorra
2 - 1
SD Logrones
-1/40-1-18:00FTReal Madrid B
4 - 1
Linares Deportivo
-3/41-0BDNB18:00FT<6>Nacional Madeira
1 - 1
Trofense<14>
-10-1RMNA18:00FT<7>Arges Pitesti
0 - 0
Voluntari<4>
-1/40-0THAA18:00FT<12>Nakhon Ratch.
0 - 3
Buriram Utd<1>
+10-2-18:00FT<8>Port FC2
0 - 2
Samut Prakan City<15>
-3/40-1UZBSC18:00FTPakhtakor
1 - 0
Nasaf Qarshi
0-0HLA18:15FT<4>AZ Alkmaar
2 - 1
Feyenoord<3>
+02-0-18:15FT<6>Vitesse Arnhem
4 - 1
NEC Nijmegen<9>
-1/20-0IDNA18:15FTPersiraja Banda Aceh
1 - 1
Barito Putera
+1/20-0POLA18:30FT<11>Jagiellonia1
1 - 1
Warta Poznan<15>
-1/40-0ITA18:35FT<11>Torino2
1 - 2
Cagliari<17>4
-3/40-1POLB18:40FT<8>GKS Tychy
0 - 0
Podbeskidzie<5>
+1/40-0DUC319:00FT<16>Viktoria Berlin
0 - 2
Freiburg II<11>
+1/40-1DUC4DB19:00FT<14>Ger.Halberstadt
0 - 2
Tennis Borussia B.<9>
+1/40-1PHA19:00FT<10>Monaco13
1 - 2
Stade Reims<13>2
-1 1/40-0SCOA19:00FT<4>Hibernian
0 - 0
Celtic<1>
+1 1/40-0BIHA19:00FT<12>Radnik Bijeljina
3 - 1
NK Posusje<10>
1-0-19:00FT<9>Rudar Prijedor
0 - 1
Zrinjski<1>
0-0THAA19:00FT<6>Muang Thong Utd
1 - 1
Chiangrai Utd<4>
-1/40-0DUB19:30FT<10>Jahn Regensburg
0 - 0
Fort.Dusseldorf<13>
+00-0-19:30FT<7>Heidenheim
1 - 1
Sandhausen<15>
-1/21-1-19:30FT<4>Hamburger
2 - 3
Wer.Bremen<1>
+00-1BIA19:30FT<2>Club Brugge
4 - 1
Antwerpen<3>
-12-1DENB19:30FT<6>HB Koge
2 - 1
Jammerbugt<11>
-1 1/42-1THAA19:30FT<2>BG Pathum United
2 - 0
Suphanburi<13>
-1 1/20-0KSAA19:50FT<13>Al Baten
1 - 0
Al Faisaly (KSA)<14>
+1/41-0TBNA20:00FT<6>Villarreal2
5 - 1
Espanyol<14>1
-13-0TBNB20:00FT<1>Eibar
2 - 0
Burgos CF<11>
-1/21-0DUC320:00FT<8>B.Dortmund II
2 - 3
Wehen<5>
+1/21-1DUC4B20:00FTEin. Norderstedt
2 - 0
Heider SV
-1 1/40-0DUC4BA20:00FT<7>Buchbach
1 - 3
Wacker Burghausen<5>
+00-1DUC4N20:00FT<4>Offenbach
0 - 1
Hessen Kassel<8>
-1 1/40-0DUC4T20:00FTFort.Dusseldorf II
1 - 1
Fortuna Koln
+3/41-0AZEA20:00FT<5>Sabah FK
0 - 1
Neftchi Baku<3>
+1/40-0MKDA20:00FT<1>Shkupi
3 - 2
Tikves Kavadarci<10>
1-0-20:00FT<9>FK Skopje
0 - 1
Rabotnicki<8>
0-1-20:00FT<11>Borec Veles
0 - 1
FC Struga<7>
0-0-20:00FT<2>Shkendija
0 - 0
Academy Pandev<3>
0-0MLTA20:00FT<3>Birkirkara
2 - 3
Santa Lucia FC<11>
-10-1TNKA20:00FT<7>Alanyaspor
5 - 1
Konyaspor<2>
-1/44-1-20:00FT<8>Hatayspor
5 - 2
Malatyaspor<20>
-3/43-0TNKB20:00FT<4>Erzurum BB
0 - 1
Ankaragucu<1>
+00-1DENA20:00FT<5>Aalborg BK
1 - 4
Silkeborg IF<4>
+00-0-20:00FT<10>Nordsjaelland
0 - 0
Randers<6>
+00-0KSAA20:10FT<12>Al Tai
1 - 1
Al Taawon (KSA)<11>
+1/41-0BULA20:15FT<13>Lok. Sofia
0 - 3
Cherno More<4>
+1/20-2TSA20:15FT<5>St. Gallen
2 - 0
Grasshoppers<7>
-1/41-0ITA320:30FTAC Renate1
2 - 3
Lecco
-1/21-3-20:30FTCarrarese
1 - 0
Gubbio
-1/41-0-20:30FTTeramo
2 - 1
Grosseto
-1/41-1-20:30FTFeralpisalo
1 - 0
AC Trento
-3/40-0-20:30FTPontedera
2 - 0
Cesena
+1/41-0-20:30FTPistoiese
3 - 0
Imolese Calcio
-1/40-0-20:30FTUS Olbia
0 - 0
Montevarchi
-1/40-0-20:30FTPesaro
2 - 1
Virtus Entella
+1/40-1-20:30FTAncona1
1 - 1
Reggiana
+1/20-0-20:30FTPadova
2 - 1
Pro Sesto
-1 1/22-0-20:30FTLuchese1
0 - 0
US Fermana
-1/40-0-20:30FTSiena
0 - 0
Viterbese Calcio
-1/40-0HLA20:30FT<17>Sparta Rotterdam1
1 - 2
PSV Eindhoven<2>
+11-0HUNA20:30FT<10>Ujpest
3 - 1
Mezokovesdi SE<8>
-1/21-1RMNA20:30FT<3>Botosani
0 - 0
Mioveni<12>
-1/20-0NPA20:30FT<8>SuperSport Utd
0 - 2
Royal AM<2>
-1/40-1IDNA20:45FTArema Indonesia
0 - 1
Persik Kediri
-3/40-0ANHA21:00FT<4>West đắm say Utd1
1 - 0
Wolves<8>
-1/20-0PHA21:00FT<15>Clermont1
1 - 1
Bordeaux<20>2
-1/21-1-21:00FT<14>Angers14
1 - 2
Lens<6>3
+1/40-0-21:00FT<12>Stade Brestois12
0 - 1
Lorient<16>4
-1/40-0-21:00FT<18>Metz11
0 - 0
Nantes<7>2
+00-0BDNB21:00FT<3>Rio Ave
1 - 0
Porto B<9>
-10-0POLA21:00FT<4>Radomiak Radom
2 - 0
Lechia GD<5>
-1/41-0POLB21:00FT<7>Sandecja
1 - 1
Katowice<13>
+00-1CROA21:00FT<8>Sibenik
2 - 1
Istra 1961<9>
+00-1GEOA21:00FT<1>Saburtalo
2 - 1
Samgurali Tskh.

Xem thêm: Hình Ảnh Bia Sài Gòn Xanh - Bia Saigon Bị Làm 'Nhái' Như Thế Nào

<8>
1-1ICELC21:00FTGrotta1
3 - 6
Vestmannaeyjar
+3/43-2CZEA21:00FT<8>Hradec Kralove
1 - 5
Slavia Praha<1>
+10-4-21:00FT<9>Sigma Olomouc
0 - 0
Teplice<12>
-3/40-0-21:00FT<16>MFk Karvina
2 - 2
C. Budejovice<6>
+1/41-0CYPA21:00FT<10>Doxa Katokopia1
1 - 0
PAEEK Kyrenia<11>
-1/41-0DENB21:00FT<2>AC Horsens
2 - 1
Hvidovre IF<4>
-1/21-0INDA21:00FTATK
2 - 0
Bengaluru
-1/21-0BRASP21:00FTCorinthians/SP
1 - 0
Bragantino/SP
-1/20-0ITA21:05FT<9>Verona
3 - 1
Venezia<18>1
-3/40-0PH321:15FT<8>Le Mans1
2 - 0
Stade Lavallois<2>
+1/40-0ITB21:30FT<5>Monza
0 - 1
Lecce<1>
+00-0-21:30FT<7>Ascoli
2 - 1
Crotone<19>
-1/40-0-21:30FT<10>Cittadella
3 - 0
Frosinone<8>
+1/43-0-21:30FT<12>Reggina
1 - 0
Pisa<6>
+1/41-0DUA21:30FT<11>Bochum1
0 - 1
Leipzig<4>1
+1/20-0TBNB22:00FT<16>Sporting Gijon1
1 - 2
Zaragoza<15>
-1/40-1SCOA22:00FT<2>Rangers
2 - 2
Motherwell<6>
-22-0BIA22:00FT<8>Genk
2 - 0
Kortrijk<11>
-12-0BIB22:00FT<7>Lommel
0 - 0
RE Mouscron<5>
-1/40-0LUXA22:00FT<12>Wiltz
3 - 2
UT Petange<10>
2-2-22:00FT<1>Progres Niedercorn
4 - 1
Fola Esch<4>
1-0-22:00FT<16>RM Hamm Benfica
0 - 1
Mondorf-les.<13>
0-1-22:00FT<3>Swift Hesperange
3 - 0
Differdange<5>
2-0-22:00FT<7>UNA Strassen
2 - 2
Victoria Rosport<9>
0-1-22:00FT<15>Rodange 91
0 - 2
Etzella Ettelbruc<14>
0-1-22:00FT<8>Jeunesse Esch
4 - 3
Hostert<11>
2-3MLTA22:00FT<9>Balzan
2 - 1
Sirens<5>
+02-0DENA22:00FT<8>Viborg
0 - 2
Kobenhavn<1>
+00-1CHIA22:00FT<5>Huachipato
1 - 0
Colo Colo<8>
+3/40-0TBNA22:15FT<2>Sevilla6
2 - 1
Real Betis<3>3
-1/42-0AZEA22:15FT<7>Sumqayit
0 - 4
Gabala FC<2>
+1/40-3GREA22:15FT<2>PAOK
1 - 1
Ionikos<11>
-11-0KSAA22:15FT<7>Al Fateh
4 - 0
Al Ettifaq<15>
-1/43-0BDNA22:30FT<14>Vizela
1 - 1
Portimonense<8>
-1/41-1BDNB22:30FT<11>SC Farense
1 - 0
Vilafranquense<13>
-3/40-0-22:30FT<7>Leixoes1
3 - 0
CD Estrela<12>
-1/42-0TSA22:30FT<10>Lausanne Sports
1 - 2
Luzern<9>
+1/40-1-22:30FT<1>Zurich
4 - 2
Basel<3>
-1/42-1EGYA22:30FT<3>Semouha Club1
2 - 0
Ghazl Al Mahalla<9>
-1/40-0HLA22:45FT<12>Go Ahead Eagles
2 - 1
Ajax<1>
+22-0TBN322:59FTUCAM Murcia
2 - 3
San Fernando
+01-1-22:59FTInter de Madrid
1 - 1
Talavera
+00-0-22:59FTGimnastic T.
1 - 0
Cornella
-3/41-0-22:59FTRacing Santander
4 - 1
Real Union
-3/43-1NGA22:59FT<5>Akhmat Groznyi
2 - 1
Ufa<15>
-1/20-1HUNA22:59FT<7>Debreceni
1 - 0
MTK Budapest<12>
-1/41-0ICELC22:59FTKA Akureyri
1 - 0
Fram Rey.
0-0TNKA22:59FT<10>Galatasaray
4 - 2
Rizespor<19>
-1 1/41-1TNKB22:59FT<5>Istanbulspor AS
1 - 1
Kocaelispor<14>
-1/20-0AUTA22:59FT<5>Austria Klagenfurt1
1 - 1
SV Ried<7>
+01-0-22:59FT<4>Austria Wien
1 - 0
Wolfsberger AC<3>
-1/40-0-22:59FT<2>Sturm Graz
3 - 0
Hartberg<9>
-10-0-22:59FT<11>Wattens
0 - 2
Rapid Wien<6>
+1/20-2PERA22:59FT<15>Sport Boys
2 - 1
Carlos Stein<12>1
-1/21-0PHA23:05FT<17>Troyes
1 - 1
Marseille<3>
+3/40-1ANHLC23:30FT(T)Chelsea
0 - 0
Liverpool
+1/40-0ITA323:30FTAurora Pro Patria
1 - 1
Legnano
-1/21-0-23:30FTGiana Erminio
1 - 1
Pro Vercelli
+1/40-1-23:30FTJuventus U23
1 - 1
Albinoleffe
-1/41-0-23:30FTVirtus Verona
3 - 2
US Seregno
-1/41-0-23:30FTPergolettese
0 - 1
Fiorenzuola
-1/40-0-23:30FTMantova
0 - 1
Triestina
+1/40-0-23:30FTPiacenza
1 - 0
Alto Adige
+1/21-0DUA23:30FT<15>Augsburg
1 - 1
B.Dortmund<2>
+1/20-1POLA23:30FT<12>Slask Wroclaw
0 - 0
Zaglebie Lubin<14>
-1/40-0SLOA23:30FT<3>O.Ljubljana
2 - 2
Koper<2>
-1/21-1POLB00:00FT<4>Chrobry Glogow
2 - 0
Gornik Polkowice<18>
-1/21-0CROA00:00FT<1>NK Osijek
1 - 0
Dinamo Zagreb<2>
+1/40-0ISRA00:00FT<9>HIK Shmona
0 - 0
Hapoel Jerusalem<11>
-1/40-0ISRB00:00FT<9>Bnei Yehuda
3 - 2
Hapoel Umm Al Fahm<4>
-1/41-1MLTA00:00FT<7>Gzira Utd
3 - 4
Mosta<6>
-3/43-1SRBA00:00FT<1>Crvena Zvezda
2 - 0
FK Partizan<2>
-1/42-0CZEA00:00FT<3>Sparta Praha
2 - 0
Zlin<11>
-1 3/40-0CYPA00:00FT<9>Olympiakos Nic.
0 - 0
Ethnikos Achnas<12>
-1/40-0DENA00:00FT<9>Odense BK
2 - 2
Midtjylland<2>
+1/40-0ITA00:05FT<16>Spezia1
0 - 1
Roma<6>
+3/40-0TBNB00:15FT<14>Leganes
1 - 1
Girona<6>
+01-1-00:15FT<3>Valladolid
5 - 1
Amorebieta<20>
-1 1/42-0TBNA00:30FT<7>Real Sociedad
1 - 0
Osasuna<11>
-1/40-0BIA00:30FT<14>Standard Liege
0 - 1
Gent<5>
+3/40-0GREA00:30FT<1>Olympiakos
2 - 0
OFI Creta<8>
-1 3/41-0-00:30FT<3>Panathinaikos
3 - 0
AEK Athens<4>
-1/43-0KSAA00:40FT<8>Al Feiha
1 - 2
Al Shabab (KSA)<2>
+1/40-1BDNA01:00FT<7>Estoril
2 - 3
Boavista<12>
-1/41-1-01:00FT<3>Benfica
3 - 0
Vitoria Guimaraes<6>
-1 1/22-0MEXB01:00FT<1>CD Tapatio
0 - 0
Sonora<11>
-1/40-0ISRA01:15FT<12>Beitar Jerusalem
1 - 1
Bnei Sakhnin<5>
+00-1PERA01:15FT<3>Alianza Atletico
4 - 2
Alianza Lima<7>
+1/42-1HLA02:00FT<13>Heerenveen
1 - 2
Utrecht<7>
+1/40-0BIB02:00FT<2>RWD Molenbeek
3 - 1
Lierse<6>
-3/40-0RMNA02:00FT<2>Steaua Bucuresti
0 - 2
Farul Constanta<6>
-1/20-1BRAPR02:00FT<5>Athletico/PR
1 - 2
Operario/PR<3>
-1/40-2-02:00FT<1>Cianorte/PR
2 - 0
Independente SJ/PR<7>
-1/40-0BRARJ02:00FT<3>Flamengo/RJ
2 - 2
Resende/RJ<7>
-2 1/40-1BRARS02:00FT<3>Novo Hamburgo/RS
2 - 1
Aimore/RS<9>
-1/42-0-02:00FT<1>Ypiranga/RS
3 - 1
Guarany/RS<12>
-1 1/40-0BRASP02:00FTInter Limeira/SP
0 - 0
Palmeiras/SP
+10-0BLVA02:00FTUniv. De Sucre
1 - 1
Aurora
-3/40-0COLB02:00FT<1>Leones FC
3 - 1
Barranquilla<8>
-11-0ECUA02:00FT<12>Gualaceo SC
0 - 1
Cumbaya FC<9>
0-0PHA02:45FT<8>Lyon
0 - 1
Lille<9>
-3/40-1ITA02:50FT<7>Lazio
1 - 2
Napoli<1>
+00-0TBNA03:00FT<4>Barcelona
4 - 0
Athletic Bilbao<8>
-11-0TBNB03:00FT<22>Alcorcon
2 - 2
SD Ponferradina<5>
+1/40-2BIA03:00FT<15>Zulte-Waregem
1 - 0
RFC Seraing<17>
-1/41-0ARGLC03:00FTSarmiento Junin
2 - 1
Union Santa Fe
+1/42-1-03:00FTEstudiantes LP
3 - 2
Arsenal Sarandi
-1/20-0ARGB03:00FT<35>Villa Dalmine
0 - 3
Ramon Santamarina<20>
-1/20-2-03:00FT<34>Flandria
1 - 2
Chacarita Jrs<15>
-1/21-2-03:00FT<3>Deportivo Maipu
1 - 0
CA Mitre Salta<32>
-1/40-0COLB03:00FT<7>Bogota FC
0 - 1
Fortaleza<5>
+1/20-0-03:00FT<12>Real Santander
1 - 2
Real Cartagena<2>
-1/40-1PERA03:00FT<17>AD Tarma
2 - 3
Dep. Municipal<4>
1-1URUA03:00FT<9>CA Penarol1
1 - 0
Nacional Montevideo<10>1
-1/41-0BDNA03:30FT<1>Porto
1 - 1
Gil Vicente<5>
-1 1/20-0ARGB03:30FT<17>Gim.Mendoza
3 - 0
San Telmo<33>1
-1/42-0PERA03:30FT<2>Universitario
3 - 0
Cesar Vallejo<9>
-1/22-0CHIA04:00FT<2>Palestino
3 - 2
Univ. Catolica<1>
+1/41-1PARA04:00FT<12>Guairena FC
0 - 2
Cerro Porteno<1>
+1/20-1COLA04:05FT<18>Union Magdalena
0 - 2
Deportivo Cali<17>
+1/40-0BLVA04:15FTBolivar
3 - 0
Always Ready
-1/40-0BRASP04:30FTSantos/SP
2 - 2
Novorizontino/SP
-11-0ECUA04:30FT<1>9 de Octubre
2 - 0
Mushuc Runa<16>
-3/41-0ARGB05:00FT<29>CA Guemes
1 - 1
San Martin SJ<14>
-1/41-1BRARJ05:00FT<5>Portuguesa/RJ
5 - 3
Botafogo/RJ<4>
+1/22-2CRCA05:00FT<9>Dep. Saprissa1
2 - 1
Guadalupe FC<2>
-11-1ARGLC05:15FTRiver Plate
2 - 2
Racing Club
-1 1/42-0AUSW12:05Hoãn<9>WS Wanderers Nữ
vs
Wellington Phoenix Nữ<10>
-HKGA14:00Hoãn<5>HK Ranger
vs
Resources Capital<8>
-AUSA14:45Hoãn<9>WS Wanderers
vs
Wellington Phoenix<7>
-HKGA16:30Hoãn<7>Hồng Kông U23
vs
Lee Man FC<3>
-NGA18:00Hoãn<14>Rostov
vs
Krylya Sovetov<8>
-DUC4DB19:00Hoãn<19>Tasmania Berlin
vs
CZ Jena<4>
-UKRA19:00Hoãn<5>Vorskla
vs
Veres Rivne<9>
-MKDA20:00Hoãn<12>Pelister
vs
Renova<5>
-NGA20:30Hoãn<6>Krasnodar
vs
Lok. Moscow<7>
-ANHA22:00Hoãn<3>Chelsea
vs
Leicester City<13>
-UKRA22:00Hoãn<3>SK Dnipro-1
vs
Desna Chernigiv<7>
-TBN323:00HoãnAthletic Bilbao B
vs
Valladolid II
--23:00HoãnReal Betis B
vs
Castellon
-UKRA00:30Hoãn<13>Chernomorets
vs
FC Mariupol<16>
-BRARS02:00Hoãn<11>Uniao Fred/RS
vs
Brasil Pelotas/RS<7>
-